Girl's Generation - 9 Genie's Kpop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Girl's Generation - 9 Genie's Kpop

~ Welcome to the paradise of the 9 genie's Kpop ~

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nội quy và những quy định của forum !

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Nội quy và những quy định của forum ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nội quy và những quy định của forum !   Nội quy và những quy định của forum ! Icon_minitimeThu Oct 08, 2009 11:56 am

Các mem thân mến !
Forum đc lập ra cũng phải đi kèm vs những quy định của nó :
Hôm nay tôi xin đc đề ra 1 số các quy định như sau:
1. Không đc gây bashing hay war giữa các mem trong forum vs những anti của SNSD [ ban nick ngay ]
2. Là mỗi 1 thành viên trong forum luôn luôn phải có trách nhiệm và đóng góp nhiệt tình cho forum & và ban AD sẽ xem xét để nâng cấp cho những mem nào xứng đáng và đc ghi nhận
3. Mỗi 1 MOD phải thường xuyên theo dõi từng box mà mình quản lý để hướng tới 1 forum văn hóa và sạch sẽ hơn .
4. Những mem nào hoạt động ko chú đáo và xát xao đối vs công việc sẽ bị hạ cấp ngay .
5. Có những lời nói & văn hóa đối vs những mem nào ko phải là fan của SNSD chúng ta vẫn chào đón nếu như họ ko gây war cho forum .
6. Không đc pos những CLIP của afs và ko đc xúc phạm đến từng thành viên trong SNSD
7. Những ai đã là MOD 1 thời gian lâu dài hãy hướng dẫn và giúp những MOD mới để forum đc hoạt động mạnh mẽ & vững vàng hơn .
8. Luôn luôn quảng bá ủng hộ forum đối vs những ai chưa biết đến forum mình và là fan của SNSD
Mong các bạn thực hiện những nội quy trên để forum chúng ta ngày 1 đi lên và tốt đẹp trong mắt mọi người !
Thân: Admin !
https://fansnsdvn-kpop.forumvi.com

Nội quy và những quy định của forum !
Trang 1 trong tổng số 1 trang